AIADMK Vetpalar Pattiyal List 2016 in Tamil Download PDF

AIADMK Vetpalar Pattiyal Tamil

Download AIADMK Vetpalar Pattiyal list in tamil PDF, AIADMK vetpalar pattiyal 2016 PDF download, All India Anna Dravida Munnetra Kazhagam (AIADMK) vetpalar pattiyal list in tamil for tamil nadu election 2016, ADMK anaithu maavatta thogudhi vetpalar pattiyal tamil, AIADMK MLA Candidate List 2016 Thoguthi wise.

AIAIADMK general secretary Jayalalithaa released party’s candidate list (Vetpalar Pattiyal) for Tamilnadu State Assembly elections 2016, vote polling to be held on May 16, 2016 and Election result will be announced on May 19, 2016. Check out below for AIADMK Vetpalar Pattiyal in tamil PDF download district wise.

Related: AIADMK Candidate List: Tamil Nadu Elections 2016 

AIADMK Vetpalar Pattiyal List 2016 in Tamil 

Here is the complete list of AIADMK Vetpalar Pattiyal (Candidate list) for tamil nadu legislative assembly elections 2016.

அதிமுக வேட்பாளர் பட்டியலில் 2016: 

தொகுதி வேட்பாளர்
1. டாக்டர் ராதாகிருஷ்ணன் நகர் (11) ஜெ ஜெயலலிதா
2. கும்மிடிபூண்டி (1) கே.எஸ். விஜயகுமார்,
3. பொன்னேரி (தனி) (2) சிறுணியம் பி.பலராமன்,
4. திருத்தணி (3) பி.எம்.நரசிம்மன்,
5. திருவள்ளூர் (4) ஏ.பாஸ்கரன்,
6. பூந்தமல்லி (தனி) (5) டி.ஏ.ஏழுமலை,
7. ஆவடி (6) க.பாண்டியராஜன்,
8. மதுரவாயல் (7) பா.பென்ஜமின்,
9. அம்பத்தூர் (8) வி.அலெக்சாண்டர்,
10. மாதவரம் (9) டி.தஷ்ணாமூர்த்தி,
11. திருவொற்றியூர் (10) பி.பால்ராஜ்
12. பெரம்பூர் (12) பி.வெற்றிவேல்,
13. கொளத்தூர் (13) ஜெ.சி.டி.பிரபாகர்,
14. வில்லிவாக்கம் (14) தாடி ம. ராசு,
15. திரு.வி.க. நகர் (தனி) (15) வ. நீலகண்டன், எம்.எல்.ஏ.,
16. எழும்பூர் (தனி) (16) பரிதி இளம்வழுதி
17. ராயபுரம் (17) டி. ஜெயக்குமார்,
18. துறைமுகம் (18) கே.எஸ். சீனிவாசன்
19. சேப்பாக்கம்- திருவல்லிக்கேணி (19) ஏ. நூர்ஜஹான்,
20. ஆயிரம்விளக்கு (20) பா. வளர்மதி
21. அண்ணாநகர் (21) எஸ்.. கோகுல இந்திரா,
22. விருகம்பாக்கம் (22) விருகை வி.என். ரவி,
23. சைதாப்பேட்டை (23) சி.பொன்னையன்,
24. தியாகராயநகர் (24) சரஸ்வதி ரெங்கசாமி,
25. மைலாப்பூர் (25) ஆர். நடராஜ்,
26. வேளச்சேரி (26) நீலாங்கரை எம்.சி. முனுசாமி
27. சோழிங்கநல்லூர் (27) லியோ என். சுந்தரம்
28. ஆலந்தூர் (28) பண்ருட்டி ச. இராமச்சந்திரன்
29. ஸ்ரீபெரும்புதூர் (தனி) (29) கே. பழனி
30. பல்லாவரம் (30) சி.வி.. இளங்கோவன்,
31. தாம்பரம் (31) சிட்லபாக்கம் ச. இராசேந்திரன்,
32. செங்கல்பட்டு (32) ஆர்.. கமலகண்ணன்
33. திருப்போரூர் (33) எம். கோதண்டபாணி,
34. செய்யூர் (தனி) (34) ஏ. முனுசாமி,
35. உத்திரமேரூர் (36) வாலாஜாபாத் பா. கணேசன்
36. காஞ்சிபுரம் (37) மைதிலி திருநாவுக்கரசு
37. அரக்கோணம் (தனி) (38) கோ.சி. மணிவண்ணன்
38. சோளிங்கர் (39) என்.ஜி. பார்த்திபன்,
39. காட்பாடி (40) எஸ்.ஆர்.கே அப்பு,
40. ராணிப்பேட்டை (41) சுமைதாங்கி சி. ஏழுமலை
41. ஆற்காடு (42) கே.வி. ராமதாஸ்,
42. வேலூர் (43) ப. நீலகண்டன்
43. அணைக்கட்டு (44) ம. கலையரசு,
44. கீழ்வைத்தியணான்- குப்பம் (தனி) (45) ஜி. லோகநாதன்
45. குடியாத்தம் (தனி) (46) ஜெயந்தி பத்மநாபன்,
46. வாணியம்பாடி (47) டாக்டர் நீலோபர் கபீல்,
47. ஆம்பூர் (48) ஆர். பாலசுப்பிரமணி
48. ஜோலார்பேட்டை (49) கே.சி. வீரமணி,
49. திருப்பத்தூர் (50) டி.டி. குமார்,
50. ஊத்தங்கரை (தனி) (51) மனோரஞ்சிதம் நாகராஜ்,
51. பர்கூர் (52) சி.வீ. ராஜேந்திரன்,
52. கிருஷ்ணகிரி (53) வி. கோவிந்தராஜ்
53. வேப்பனஹள்ளி (54) கே.பி. முனுசாமி,
54. ஒசூர் (55) பி. பாலகிருஷ்ணா ரெட்டி
55. தளி (56) சி. நாகேஷ்
56. பாலக்கோடு (57) கே.பி அன்பழகன்,
57. பென்னாகரம் (58) எம்.கே. வேலுமணி
58. தருமபுரி (59) பு.தா. இளங்கோவன்
59. பாப்பிரெட்டிபட்டி (60) ஜி.எஸ். குப்புசாமி
60. அரூர் (தனி) (61) ஆர்.ஆர். முருகன்
61. செங்கம் (தனி) (62) எம். தினகரன்,
62. திருவண்ணாமலை (63) பெருமாள்நகர் கே. ராஜன்,
63. கீழ்பென்னாத்தூர் (64) கே.. செல்வமணி,
64. கலசபாக்கம் (65) வி பன்னீர்செல்வம்
65. போளூர் (66) சி.எம். முருகன்,
66. ஆரணி (67) சேவூர் எஸ். இராமச்சந்திரன்
67. செய்யார் (68) தூசி கே. மோகன்,
68. வந்தவாசி (தனி) (69) வி. மேகநாதன்,
69. செஞ்சி (70) அ. கோவிந்தசாமி
70. மைலம் (71) கா. அண்ணாதுரை
71. திண்டிவனம் (தனி) (72) எஸ்.பி இராஜேந்திரன்,
72. வானூர் (தனி) (73) எம். சக்கரபாணி,
73. விழுப்புரம் (74) சி.வி. சண்முகம், ,
74. விக்கிரவாண்டி (75) சேவல் ஆர். வேலு
75. திருக்கோயிலூர் (76) சேவல் ஜி. கோதண்டராமன்,
76. உளுந்தூர்பேட்டை (77) இரா. குமரகுரு
77. ரிஷிவந்தியம் (78) கதிர். தண்டபாணி
78. சங்கராபுரம் (79) ஏ.எஸ்.ஏ. இராஜசேகர்,
79. கள்ளக்குறிச்சி (தனி) (80) அ. பிரபு,
80. கங்கவல்லி (தனி) (81) அ. மருதமுத்து,
81. ஆத்தூர் (தனி) (82) ஆர்.எம். சின்னதம்பி,
82. ஏற்காடு (எஸ்.டி) (83) கு. சித்ரா
83. ஓமலூர் (84) எஸ். வெற்றிவேல்,
84. மேட்டூர் (85) அ. சந்திரசேகரன்
85. எடப்பாடி (86) எடப்பாடி கே. பழனிசாமி,
86. சங்ககிரி (87) எஸ். இராஜா,
87. சேலம் (மேற்கு) (88) ஜி. வெங்கடாஜலம்,
88. சேலம் (வடக்கு) (89) கே.ஆர்.எஸ். சரவணன்
89. சேலம் (தெற்கு) (90) ஏ.பி. சக்திவேல்
90. வீரபாண்டி (91) எஸ்.. மனோன்மணி,
91. ராசிபுரம் (தனி) (92) டாக்டர் வி. சரோஜா,
92. சேந்தமங்கலம் (எஸ்.டி) (93) திரு. சி. சந்திரசேகரன்
93. நாமக்கல் (94) கே.பி.பி.பாஸ்கர்,
94. பரமத்தி வேலூர் (95) ஆர்.ஆர். இராஜேந்திரன்,
95. திருச்செங்கோடு (96) பொன். சரஸ்வதி,
96. குமாரபாளையம் (97) பி.தங்கமணி,
97. ஈரோடு (கிழக்கு) (98) கே.எஸ். தென்னரசு
98. ஈரோடு (மேற்கு) (99) இரா. வரதராஜன்,
99. மொடக்குறிச்சி (100) வி.பி. சிவசுப்பிரமணி
100. தாராபுரம் (தனி) (101) கே. பொன்னுசாமி,
101. பெருந்துறை (103) தோப்பு என்.டி. வெங்கடாச்சலம்
102. பவானி (104) கே.சி. கருப்பணன்
103. அந்தியூர் (105) ஈ.எ.ஆர். ராஜா (எ) ராஜா கிருஷ்ணன்,
104. கோபிச்செட்டிப்பாளையம் (106) கே.ஏ. செங்கோட்டையன்,
105. பவானிசாகர் (தனி) (107) எஸ். ஈஸ்வரன்,
106. உதகமண்டலம் (108) கப்பச்சி டி. வினோத்,
107. கூடலூர் (தனி) (109) எஸ். கலைச்செல்வன்
108. குன்னூர் (110) ஏ. ராமு (சாந்தி ஏ. ராமு) ,
109. மேட்டுப்பாளையம் (111) ஓ.கே. சின்னராஜ்,
110. அவினாசி (தனி) (112) ப. தனபால்
111. திருப்பூர் (வடக்கு) (113) கே.என். விஜயகுமார்
112. திருப்பூர் (தெற்கு) (114) எஸ். குணசேகரன்
113. பல்லடம் (115) கரைப்புதூர் ஏ. நடராஜன்
114. சூலூர் (116) ஆர். கனகராஜ்
115. கவுண்டம்பாளையம் (117) வி.சி. ஆறுக்குட்டி,
116. கோயம்புத்தூர் வடக்கு (118) பி.ஆர்.ஜி அருண்குமார்
117. தொண்டாமுத்தூர் (119) எஸ்.பி. வேலுமணி,
118. கோயம்புத்தூர் தெற்கு (120) அம்மன் கே. அர்ச்சுணன்
119. சிங்காநல்லூர் (121) சிங்கை என். முத்து,
120. கிணத்துக்கடவு (122) ஏ. சண்முகம்
121. பொள்ளாச்சி (123) பொள்ளாச்சி வி. ஜெயராமன்,
122. வால்பாறை (தனி) (124) கஸ்தூரி வாசு,
123. உடுமலைப்பேட்டை (125) உடுமலை கே. ராதாகிருஷ்ணன்,
124. மடத்துக்குளம் (126) கே. மனோகரன்,
125. பழனி (127) பி. குமாரசாமி,
126. ஆத்தூர் (129) நத்தம் இரா. விசுவநாதன்,
127. நிலக்கோட்டை (தனி) (130) ஆர். தங்கதுரை,
128. நத்தம் (131) எஸ்.. ஷாஜகான்,
129. திண்டுக்கல் (132) திண்டுக்கல் சி. சீனிவாசன்,
130. வேடசந்தூர் (133) வி.பி.பி.பரமசிவம்,
131. அரவக்குறிச்சி (134) வி. செந்தில்பாலாஜி,
132. கரூர் (135) எம்.ஆர்.ஆர். விஜயபாஸ்கர்,
133. கிருஷ்ணராயபுரம் (தனி) (136) எம்.. கீதா,
134. குளித்தலை (137) ஆர்.. சந்திரசேகரன்
135. மணப்பாறை (138) ஆர். சந்திரசேகர்,
136. ஸ்ரீரங்கம் (139) எஸ். வளர்மதி,
137. திருச்சிராப்பள்ளி (மேற்கு) (140) டாக்டர் எஸ்.. தமிழரசி,
138. திருச்சிராப்பள்ளி (கிழக்கு) (141) ஆர். மனோகரன்
139. திருவெறும்பூர் (142) டி. கலைச்செல்வன்
140. லால்குடி (143) எம். விஜயமூர்த்தி,
141. மண்ணச்சநல்லூர் (144) பரமேஸ்வரி முருகன்,
142. முசிறி (145) எம். செல்வராசு
143. துறையூர் (தனி) (146) ஏ. மைவிழி,
144. பெரம்பலூர் (தனி) (147) இளம்பை இரா. தமிழ்ச்செல்வன்,
145. குன்னம் (148) ஆர்.டி ராமச்சந்திரன்
146. அரியலூர் (149) தாமரை எஸ். ராஜேந்திரன்
147. ஜெயங்கொண்டம் (150) ஜே.கே.என். ராமஜெயலிங்கம்,
148. திட்டக்குடி (தனி) (151) பெ. அய்யாசாமி,
149. விருத்தாசலம் (152) வி.டி. கலைச்செல்வன்,
150. நெய்வேலி (153) இரா. இராஜசேகர்,
151. பண்ருட்டி (154) சத்யா பன்னீர்செல்வம்
152. கடலூர் (155) எம்.சி. சம்பத்
153. குறிஞ்சிப்பாடி (156) சொரத்தூர் இரா. ராஜேந்திரன்,
154. புவனகிரி (157) செல்வி ராமஜெயம்,
155. சிதம்பரம் (158) கே.ஏ. பாண்டியன்,
156. காட்டுமன்னார் கோயில் (தனி) (159) எம்.கே. மணிகண்டன்,
157. சீர்காழி (தனி) (160) பி.வி.பாரதி,
158. மயிலாடுதுறை (161) வி. ராதாகிருஷ்ணன்,
159. பூம்புகார் (162) ஏ. நடராஜன்,
160. கீழ்வேலூர் (தனி) (164) செல்வி என். மீனா,
161. வேதாரண்யம் (165) ஆர். கிரிதரன்,
162. திருத்துறைப்பூண்டி (தனி) (166) கே. உமா மகேஸ்வரி,
163. மன்னார்குடி (167) டி. சுதா,
164. திருவாரூர் (168) ஏ.என்.ஆர். பன்னீர்செல்வம்,
165. நன்னிலம் (169) ஆர். காமராஜ்,
166. திருவிடைமருதூர் (தனி) (170) யு.சேட்டு,
167. கும்பகோணம் (171) ராம. ராமநாதன்,
168. பாபநாசம் (172) இரா. துரைக்கண்ணு,
169. திருவையாறு (173) எம்.ஜி.எம். சுப்பிரமணியன்,
170. தஞ்சாவூர் (174) எம் ரெங்கசாமி,
171. ஒரத்தநாடு (175) ஆர். வைத்திலிங்கம்,
172. பட்டுக்கோட்டை (176) சி.வி. சேகர்,
173. பேராவூரணி (177) மா. கோவிந்தராஜன்
174. கந்தர்வகோட்டை (தனி) (178) நார்த்தான்மலை பா. ஆறுமுகம்
175. விராலிமலை (179) டாக்டர் சி. விஜயபாஸ்கர்,
176. புதுக்கோட்டை (180) வி.ஆர். கார்த்திக் தொண்டைமான்,
177. திருமயம் (181) பி.கே. வைரமுத்து,
178. ஆலங்குடி (182) ஞான. கலைச்செல்வன்,
179. அறந்தாங்கி (183) இ.ஏ. இரத்தினசபாபதி
180. காரைக்குடி (184) பேராசிரியை கற்பகம் இளங்கோ,
181. திருப்பத்தூர் (185) கே.ஆர். அசோகன்,
182. சிவகங்கை (186) ஜி.பாஸ்கரன்
183. மானாமதுரை (தனி) (187) எஸ். மாரியப்பன் கென்னடி,
184. மேலூர் (188) பி. பெரியபுள்ளான் (எ) செல்வம்,
185. மதுரை கிழக்கு (189) தக்கார் பி. பாண்டி,
186. சோழவந்தான் (தனி) (190) கி. மாணிக்கம்,
187. மதுரை வடக்கு (191) எம்.எஸ். பாண்டியன்
188. மதுரை தெற்கு (192) எஸ்.எஸ்.சரவணன்,
189. மதுரை மையம் (193) மா. ஜெயபால்,
190. மதுரை மேற்கு (194) செல்லூர் கே. ராஜு,
191. திருப்பரங்குன்றம் (195) எஸ்.எம். சீனிவேல்
192. திருமங்கலம் (196) ஆர்.பி. உதயகுமார்,
193. உசிலம்பட்டி (197) பா. நீதிபதி,
194. ஆண்டிபட்டி (198) தங்க தமிழ்செல்வன்,
195. பெரியகுளம் (தனி) (199) பேராசிரியர் டாக்டர் கே. கதிர்காமு,
196. போடிநாயக்கனூர் (200) ஓ. பன்னீர்செல்வம்,
197. கம்பம் (201) எஸ்.டி.கே.ஜக்கையன்,
198. ராஜபாளையம் (202) ஏ.ஏ.எஸ். ஷியாம்,
199. ஸ்ரீவில்லிபுத்தூர் (தனி) (203) எம். சந்திரபிரபா,
200. சாத்தூர் (204) எதிர்கோட்டை எஸ்.ஜி. சுப்பிரமணியன்
201. சிவகாசி (205) கே.டி. ராஜேந்திரபாலாஜி
202. விருதுநகர் (206) கே. கலாநிதி
203. அருப்புக்கோட்டை (207) எம்.ஜி. முத்துராஜா
204. திருச்சுழி (208) கே. தினேஷ்பாபு,
205. பரமக்குடி (தனி) (209) எஸ்.. முத்தையா,
206. ராமநாதபுரம் (211) டாக்டர் எம். மணிகண்டன்,
207. முதுகுளத்தூர் (212) கீர்த்திகா முனியசாமி,
208. விளாத்திகுளம் (213) கு. உமாமகேஸ்வரி,
209. தூத்துக்குடி (214) சி.த. செல்லப்பாண்டியன்,
210. ஸ்ரீவைகுண்டம் (216) ம. புவனேஸ்வரன்,
211. ஒட்டப்பிடாரம் (தனி) (217) ஆர். சுந்தரராஜ்,
212. கோவில்பட்டி (218) கே. இராமானுஜம் கணேஷ்,
213. சங்கரன்கோவில் (தனி) (219) வி.எம். ராஜலெட்சுமி,
214. வாசுதேவநல்லூர் (தனி) (220) அ. மனோகரன்
215. தென்காசி (222) சி. செல்வமோகன்தாஸ் பாண்டியன்,
216. ஆலங்குளம் (223) எப்சி கார்த்திகேயன்
217. திருநெல்வேலி (224) நயினார் நாகேந்திரன்,
218. அம்பாசமுத்திரம் (225) ஆர். முருகையாபாண்டியன்
219. பாளையங்கோட்டை (226) அ. தமிழ்மகன் உசேன்
220. நாங்குநேரி (227) மா. விஜயகுமார்,
221. ராதாபுரம் (228) ஜி.டி. லாரன்ஸ்,
222. கன்னியாகுமரி (229) என். தளவாய்சுந்தரம்,
223. நாகர்கோவில் (230) பி. டாரதி சேம்சன்,
224. குளச்சல் (231) கே.டி. பச்சைமால்,
225. பத்மநாபபுரம் (232) கே.பி. ராஜேந்திரபிரசாத்
226. விளவன்கோடு (233) ஜி. நாஞ்சில் டொமினிக் (எ) டொமினிக் சாவியோ ஜார்ஜ்,
227. கிள்ளியூர் (234) ஏ. மேரி கமல பாய்

Download AIADMK Vetpalar Pattiyal List 2016 

aiadmk-vetpalar-list-download

Tamilnadu Election 2016 Schedule:

  • Date starts for Nominations – 22nd April 2016
  • Last Date for filing Nominations – 29th April 2016
  • Date for scrutiny of nominations – 30th April 2016
  • Last date for withdrawal of candidatures – 2nd May 2016
  • Date of poll – 16th May 2016
  • Date of counting – 19th May 2016
  • Date before which the election shall be completed – 21st May 2016

Other District ALADMK Candidate list details: 

AIADMK Chennai Candidate List 2016
AIADMK Kanchipuram Candidate List 2016
AIADMK Vellore Candidate List 2016
AIADMK Krishnagiri Candidate List 2016
AIADMK Dharmapuri Candidate List 2016
AIADMK Tiruvannamalai Candidate List 2016
AIADMK Villupuram Candidate List 2016
AIADMK Salem Candidate List 2016
AIADMK Namakkal Candidate List 2016
AIADMK Erode Candidate List 2016
AIADMK Tirupur Candidate List 2016
AIADMK Nilgiris Candidate List 2016
AIADMK Coimbatore Candidate List 2016
AIADMK Dindigul Candidate List 2016
AIADMK Karur Candidate List 2016
AIADMK Tiruchirappalli Candidate List 2016
AIADMK Perambalur Candidate List 2016
AIADMK Ariyalur Candidate List 2016
AIADMK Cuddalore Candidate List 2016
AIADMK Nagapattinam Candidate List 2016
AIADMK Tiruvarur Candidate List 2016
AIADMK Thanjavur Candidate List 2016
AIADMK Pudukkottai Candidate List 2016
AIADMK Sivaganga Candidate List 2016
AIADMK Madurai Candidate List 2016
AIADMK Theni Candidate List 2016
AIADMK Virudhunagar Candidate List 2016
AIADMK Ramanathapuram Candidate List 2016
AIADMK Thoothukudi Candidate List 2016
AIADMK Tirunelveli Candidate List 2016
AIADMK Kanniyakumari Candidate List 2016

Related Post:

NO COMMENTS

LEAVE A REPLY